AJ65SBTB1-32T1 | Bộ chuyển đổi mitsubishi | nhập mới
THÔNG TIN SẢN PHẨM:
Bộ phận I / O từ xa loại nhỏ MELSEC CC-Link (bộ phận đầu ra)
Số điểm đầu ra: 32
Thời gian đáp ứng đầu ra: 1,5ms (AJ65SBTB1-32T1)
Tiêu chuẩn đại diện UL
Loại đơn vị Đầu ra bóng bán dẫn (chìm)
Kết nối bên ngoài Hệ thống 1 dâyI / O đơn vị cung cấp điện hiện tại 65mA trở xuống
Dòng tải định mức (dòng chuyển mạch định mức) 0,5A
Dòng rò rỉ (mA) khi TẮT 0,1mA trở xuống
Thời gian phản hồi đầu ra 1.5ms
Hình dạng thiết bị đầu cuối Khối thiết bị đầu cuối trục vít
Điện áp chuyển mạch tối đa (V) DC12 / 24V